Search
Call Center : 0-2251-5199 E-Mail Facebook Page
Language
Thai Language English Language
ฝ่ายบริหารและบุคลากร - บุคลากรในฝ่ายบริหาร
ผู้อำนวยการ
สิรินุช อังกินันทน์
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7465
e-mail : Sirinuch.A@chula.ac.th
หัวหน้างาน
ดลฤดี ใต้เวชศาสตร์
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
e-mail : Dolrudee.T@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
สุรพล ชุ่มชูจันทร์
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
e-mail : Surapol.Ch@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
อัจฉรี ลับไพรี
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
e-mail : Aucharee.L@chula.ac.th, pu_aucharee@hotmail.com
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
มนสา บัณฑิตกิตติสกุล
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
e-mail : Manasa.B@chula.ac.th
หัวหน้างาน
จรุณี หลักทอง
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7463
e-mail : Charunee.L@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา
ธิติกานต์ พิชัยศรแผลง
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7463
e-mail : Thitikarn.P@chula.ac.th, sornplang@hotmail.com
เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา
ภัคพงศ์ แสงสร้อย
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7467
e-mail : Pakpong.S@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา
สุธีย์ บุญลา
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7411
e-mail : Sutee.B@chula.ac.th, kddd-001@hotmail.com
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
นุกูณฑ์ บุญวงค์
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7411
e-mail : Nukun.S@chula.ac.th, nukun_b@hotmail.com
หัวหน้างาน
อรุโณทัย ศุภเลิศมงคลชัย
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7465
e-mail : Arunothai.S@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)
สานนท์ หอมสุวรรณ
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
e-mail : Sanond.H@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
จินตนา ฤทธิเสน
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7465
e-mail : jintana.r@chula.ac.th
ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
จิระภา สุขเรือนสุวรรณ
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
e-mail : Jirapa.S@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
ปรีดา ดวงดี
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
นัสฌาภัทร์ ดอกไม้
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7415
e-mail : Natchaphat.D@chula.ac.th
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
ภาสวรรณ สีอ่อน
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7461
e-mail : Pasawan.S@chula.ac.th, pasawan07@gmail.com
เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป
สมโภช อินทรแพทย์
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464
เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป
ปราณี เดชโชค
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7464