Search
Call Center : 0-2251-5199 E-Mail Facebook Page
Language
Thai Language English Language
คณะกรรมการบริหารสถาบัน สถาบันเอเชียศึกษา
ประธาน
รองศาสตราจารย์ ดร. นวลน้อย ตรีรัตน์
ผู้อำนวยการสถาบันเอเชียศึกษา
หมายเลขโทรศัพท์ : 0-2218-7460
e-mail : Nualnoi.T@chula.ac.th
กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุกานดา ลูวิส
รองผู้อำนวยการ (วิจัย)
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7463
e-mail : Sukanda.L@chula.ac.th
กรรมการ
อาจารย์ สุภาพร โพธิ์แก้ว
รองผู้อำนวยการ (วิชาการ)
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7461
e-mail : Supaporn.Ph@chula.ac.th
กรรมการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ภาวิกา ศรีรัตนบัลล์
รองผู้อำนวยการ (บริหาร)
หมายเลขโทรศัพท์ : 0-2218-7464
e-mail : Pavika.S@chul.ac.th
กรรมการ
รองศาสตราจารย์ ดร.สุทธิพันธ์ จิราธิวัฒน์
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-3932
e-mail : Suthipand.C@chula.ac.th
กรรมการ
รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา สถาอานันท์
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-4758
e-mail : Suwanna.Sat@chula.ac.th
กรรมการ
ศาสตราจารย์ ดร. ใชยวัฒน์ ค้ำชู
e-mail : Chaiwat.K@chula.ac.th
กรรมการ
รองศาสตราจารย์ พิพัฒน์ ไทยอารี
e-mail : phiphat_thaiarry@yahoo.com
กรรมการ
ศาสตราจารย์ สุริชัย หวันแก้ว
e-mail : Surichai.W@chula.ac.th, dmarksiri@yahoo.com
กรรมการ
กนกพรรณ อยู่ชา
หมายเลขโทรศัพท์ : 0-2218-7466
e-mail : Kanokphan.U@chula.ac.th
กรรมการ
ณัฐพล ตันตระกูลทรัพย์
หมายเลขโทรศัพท์ : 0-2218-7468
e-mail : Nuttapon.T@chula.ac.th, nuttaponir@gmail.com
เลขานุการ
สิรินุช อังกินันทน์
ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารสำนักงานสถาบันฯ
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7465
e-mail : Sirinuch.A@chula.ac.th
ผู้ช่วยเลขานุการ
อรุโณทัย ศุภเลิศมงคลชัย
หัวหน้างานบริหารและธุรการ
หมายเลขโทรศัพท์ : 02-218-7465
e-mail : Arunothai.S@chula.ac.th